Lớp 9a7 - Đoàn Thị Điểm

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thông báo về việc mất hình và lỗi trong Forum

Go down 
Tác giảThông điệp
ZeroCool
Super Mod
Super Mod
ZeroCool

Money 2147942147
Được cám ơn : 1

Thông báo về việc mất hình và lỗi trong Forum  Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo về việc mất hình và lỗi trong Forum    Thông báo về việc mất hình và lỗi trong Forum  EmptyTue Jun 19, 2012 10:24 am

Hiện tại Forum có những vấn đề về lỗi như mất hình hay mất những biểu tượng thì mình xin đính chính vì những lý do sau đây để khỏi thắc mắc
1. Nguyên nhân thứ nhất Forum chúng ta thuộc dang sử dụng miễn phí trên một cái serve ảo ( nói chung là lậu ) nên ko thể tồn tại lâu được vì thế một thời gian ko sử dung Forum se gặp lỗi, còn bạn nào đóng góp ý kiến muốn làm một Forum đàng hoàng và có bản quyền thì mình xin bạn ấy cho mình 10tr để mướn Host voi mua Hdd dể chứa dữ liệu cho Forum ==!
2. Nguyên nhân thứ 2 làm cho mất hinh do là forum chạy trên host va phần cứng miễn phí trên mạng nên ko thể chứa được lâu nếu muốn hình up được lâu thì đưa tiền minh mua HDD để chứa dữ liệu
Vậy nguyên nhân chỉ có thế nên mong các bác thông cảm lol! Mình sẽ hỗ trợ với nhóm kỹ thuật ( gồm Phát lùn với P.Trâm ) sẽ khắc phục sớm nhất

Thông báo về việc mất hình và lỗi trong Forum
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Góp ý cho mọi người trong forum
» [24-11-2011] Thông báo
» ma quy~ hie^n hinh`
» Trống tiết văn hé hé
» HÌNH TRÙM 9A7